ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบจ.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 24 Jan 2006
ตอบ: 3568
โพสเมื่อ: Tue Oct 13, 2020 18:07
[RE: เอเยนต์โหวต 'คาวานี่' ดีลแย่สุดตลาดล่าสุด - 'ธิอาโก้' แจ่มยืนหนึ่ง]
ลุ่นออก 2 หน้า

1 แบบฟัลเกา ดับสนิท
2 แม่งยิงระเบิดจนแรชอาย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 12 Nov 2006
ตอบ: 7282
โพสเมื่อ: Tue Oct 13, 2020 18:08
เอเยนต์โหวต 'คาวานี่' ดีลแย่สุดตลาดล่าสุด - 'ธิอาโก้' แจ่มยืนหนึ่ง
โครตเห็นใจคาวานี่ ย้ายก็ฟรี แถมแม่งโปรไฟล์เทพขนาดนี้ยังโดน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0

นักบอลถ้วย ค.
Status: แฟนน่อล ติ่งโด้ ชอบเมส เล่นแบบโครส
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2552
โพสเมื่อ: Tue Oct 13, 2020 18:09
[RE: เอเยนต์โหวต 'คาวานี่' ดีลแย่สุดตลาดล่าสุด - 'ธิอาโก้' แจ่มยืนหนึ่ง]
clashbas พิมพ์ว่า:
บอกคาวานี่แพนิคบาย แต่ปาเตย์เซ็นก่อนตลาดปิดดันเป็นการซื้อขายยอดเยี่ยม 555 ให้ลงสนามก่อนมั้ยค่อยมาเนิฟหรือบัฟอ่ะ  

กลับไปอ่านดีๆก่อนนะ ปาเตย์เป็นดีลเซอร์ไพรส์สุด และจะบอกให้นะ ปาเตย์ไม่ได้ใกล้แพนิคบายเลย ดีลมาหลายเดือนแล้ว
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 12 Nov 2006
ตอบ: 7282
โพสเมื่อ: Tue Oct 13, 2020 18:15
เอเยนต์โหวต 'คาวานี่' ดีลแย่สุดตลาดล่าสุด - 'ธิอาโก้' แจ่มยืนหนึ่ง
panic buy ?

สมมติต่อให้ได้เมสซี่ฟรีวันสุดท้ายก็ถือว่าเป็นดีลที่ห่วยที่สุดงั้นเหรอ ?

โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0

นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 29 Jul 2007
ตอบ: 3407
โพสเมื่อ: Tue Oct 13, 2020 18:16
Gong.gong พิมพ์ว่า:
บอกคาวานี่แพนิคบาย แต่ปาเตย์เซ็นก่อนตลาดปิดดันเป็นการซื้อขายยอดเยี่ยม 555 ให้ลงสนามก่อนมั้ยค่อยมาเนิฟหรือบัฟอ่ะ  

กลับไปอ่านดีๆก่อนนะ ปาเตย์เป็นดีลเซอร์ไพรส์สุด และจะบอกให้นะ ปาเตย์ไม่ได้ใกล้แพนิคบายเลย ดีลมาหลายเดือนแล้ว  

ผมก็ไม่ได้บอกว่าปาเตย์เป็นแพนิคบายหนิครับ แล้วถ้าบอกว่าดีลมานานแล้วมันจะเซอร์ไพรส์ยังไงเหรอครับ ในเมื่อรู้อยู่แล้วว่าจะเอาตัวนี้ ผมตามข่าวอยู่ ตั้งแต่ปืนยื่นซื้อแล้ว ไปถามตัวอื่นก่อน อย่างพวกอูอาร์ ถ้าราคามันเกิน 50 ล้านก็กลับมาปาเตย์ อย่างคาวานี่เนี่ยมันก็ตำแหน่งที่ผีขาด หน้าเป้า แถมเซ็นฟรีเสียแค่ค่าเอเยนต์ นักเตะยังไม่ทันเล่นก็มาเนิฟกันละ น่าเบื่อ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 26 Jan 2010
ตอบ: 850
โพสเมื่อ: Tue Oct 13, 2020 18:55
ฮาเมส ของเอฟเวอร์ตันล่ะ ไปไหน ผมว่าตัวนี้ก็แจ่มแจ๋วชัดเจนกว่าติอาโก้นะ
0
0

นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 623
โพสเมื่อ: Tue Oct 13, 2020 19:44
KormBer พิมพ์ว่า:
ค่าเหนื่อย200,000ปอนด์เป็นปัญหา ทำให้แอตมาดริดกับอินเตอร์เปลี่ยนใจ อาจเกี่ยวกับรายจ่ายช่วงโควิด

Spoil

รวมการจ่ายแบบเวิลด์คลาสของคาวานี่

แบบนี้ 300k ยังถูกเลยนะ
0
0
แขวนสตั๊ด
Status:
เข้าร่วม: 15 Oct 2009
ตอบ: 66326
โพสเมื่อ: Tue Oct 13, 2020 19:59
เกินไป

นักเตะฟรี แถมมีชื่อเสียงมีฝีมือมาก่อน เอามาลองดูก็ไม่น่าเสียหาย สำหรับผี
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 30 Jul 2006
ตอบ: 2112
โพสเมื่อ: Tue Oct 13, 2020 20:22
อ่านหนังสือไม่แตกกันซะเยอะ เค้าก็บอกอยู่ว่าโหวตจากดีล ว่าความคุ้มค่า,ที่มา,ความน่าจะเป็น ดีลนี้เป็นยังไง ถ้าใครติดตามอเมริกันเกมบ่อยๆ จะชินกับเรื่องคะแนนโหวตพวกนี้มาก
แก้ไขล่าสุดโดย kingking เมื่อ Tue Oct 13, 2020 20:23, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
อย่าดึงฟ้าต่ำ อย่าทำหินแตก อย่าแยกแผ่นดิน
ดาวเตะลา ลีกา
Status: ♥김새론/ 신예은 / 김시은
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 5642
โพสเมื่อ: Tue Oct 13, 2020 23:09
[RE]เอเยนต์โหวต 'คาวานี่' ดีลแย่สุดตลาดล่าสุด - 'ธิอาโก้' แจ่มยืนหนึ่ง
บางคนถ้ายังเอาความคิดตัวเองเป็นที่ตั้งก็คงจะไม่เข้าใจ งั้นก็เข้าใจแบบของตัวเองต่อไป
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ลูกยิงสลายมโน

นักบอลถ้วย ค.
Status: แฟนน่อล ติ่งโด้ ชอบเมส เล่นแบบโครส
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2552
โพสเมื่อ: Wed Oct 14, 2020 11:54

ผมก็ไม่ได้บอกว่าปาเตย์เป็นแพนิคบายหนิครับ แล้วถ้าบอกว่าดีลมานานแล้วมันจะเซอร์ไพรส์ยังไงเหรอครับ ในเมื่อรู้อยู่แล้วว่าจะเอาตัวนี้ ผมตามข่าวอยู่ ตั้งแต่ปืนยื่นซื้อแล้ว ไปถามตัวอื่นก่อน อย่างพวกอูอาร์ ถ้าราคามันเกิน 50 ล้านก็กลับมาปาเตย์ อย่างคาวานี่เนี่ยมันก็ตำแหน่งที่ผีขาด หน้าเป้า แถมเซ็นฟรีเสียแค่ค่าเอเยนต์ นักเตะยังไม่ทันเล่นก็มาเนิฟกันละ น่าเบื่อ  

มันเซอร์ไพรส์ตรงที่ว่าไม่มีคิดว่าปืนจะซื้อได้ตลาดนี้ไงครับ จากข้อความที่คุณเขียนเนี่ย คุณบอกว่าปาเตย์เป็นดีลที่ยอดเยี่ยมคือความจริงมันไม่ใช่ไง แล้วอีกอย่างเค้าพูดถึงเรื่องลงสนามหรอตามข่าวอะ ไปอ่านดีๆก่อนค่อยมาเถียงข้างๆคูๆ ยกเหตุผลมาให้ดูก้ยังจะเถียงแถ่ดๆไป
แค่จับใจความยังไม่ได้ยังจะมานั่งแถอีก ตลกดี
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 29 Jul 2007
ตอบ: 3407
โพสเมื่อ: Wed Oct 14, 2020 15:57

มันเซอร์ไพรส์ตรงที่ว่าไม่มีคิดว่าปืนจะซื้อได้ตลาดนี้ไงครับ จากข้อความที่คุณเขียนเนี่ย คุณบอกว่าปาเตย์เป็นดีลที่ยอดเยี่ยมคือความจริงมันไม่ใช่ไง แล้วอีกอย่างเค้าพูดถึงเรื่องลงสนามหรอตามข่าวอะ ไปอ่านดีๆก่อนค่อยมาเถียงข้างๆคูๆ ยกเหตุผลมาให้ดูก้ยังจะเถียงแถ่ดๆไป
แค่จับใจความยังไม่ได้ยังจะมานั่งแถอีก ตลกดี  

คุณอ่านที่ผมเขียนรู้เรื่องป่ะ การอ่านจับใจความภาษาไทยคุณคือ 0 เลยนะมาว่าผมเถียงผมแถ ผมบอกเหรอว่าเขาพูดเรื่องลงสนาม ผมบอกว่าให้ลงเล่นก่อนมั้ยค่อยมาบัพหรือเนิฟ แล้วอีกอย่างที่ตามข่าว ปืนยังไงก็ซื้อปีนี้ รู้ค่าฉีกสัญญาแล้ว เลยลองไปดูตัวอื่นก่อนเผื่อจะถูกกว่าค่าฉีกของปาเตย์ พอไปตัวอื่นแล้วค่าตัวมันแพงกว่าปาเตย์ก็กลับมาฉีกสัญญาวันสุดท้าย ผมว่าคุณปัญญาอ่อนมากนะมาด่าคนอื่นอ่ะ
แก้ไขล่าสุดโดย clashbas เมื่อ Wed Oct 14, 2020 15:58, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: พี่เบ๊คเอง
เข้าร่วม: 15 Nov 2006
ตอบ: 265
โพสเมื่อ: Sat May 01, 2021 14:47
ยิงธนูจนเหนื่อยเลย
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel